อยากรู้แหล่งดรอปอาวุธHunterเข้ามา ถาม/ตอบ

เสาร์ , 22 กันยายน 2555 , 18:36 (5 ปี ที่ผ่านมา)
ผมได้ไปตี ปีย่าวอ แล้วดรอป อาวุธHunterได้เวล39+2 ไปส่อง =w= Dex-5

ใครมีข้อมูลอะไรบอกนะครับ ส่วน อาวุธ Huntre เวล39 ผมดรอป จากแมพ O.Laim แถวๆ แหล่งน้ำอะครับ [:e422:]
บันทึกแล้ว

ความคิดเห็น

อาทิตย์ , 23 กันยายน 2555 , 01:13 (5 ปี ที่ผ่านมา)
ไปเจอมาอีกแล้วครับ ตานี้ ไปตึไก่กะดรอปเกง แต่ก็ได้ เสื้อ สาม ชุด เกง หนึ้ง ตัว หัว หนึ่ง อัน

แล้วมีเห็ดหัวเขียวมาเสือกเลยตี ผลก็คือ ดรอป เสือ กางเกง เวล 5 Hunter ได้ อิอิ เหดียวท่ามีอีกจะมาบอก

บ๊าย
บันทึกแล้ว

ความคิดเห็น

อาทิตย์ , 23 กันยายน 2555 , 12:16 (5 ปี ที่ผ่านมา)
เต่าทอง แมพ Silon F. ดรอป กระสุน Hunter lv 10 [Spell] ได้ ครับ บ๊าย หา หน้ากากแปบ
ใครมีขอหน่อยนะ
บันทึกแล้ว

ความคิดเห็น

พุธ , 9 สิงหาคม 2560 , 00:19 (3 เดือน ที่ผ่านมา)

Samba Cactus (กระบองเพชร)ครับ ในแมพ Mount Travia ทางขวา Elim 2แมพ

บันทึกแล้ว

ความคิดเห็น

ไม่สามารถโพสข้อความได้

คุณต้องอยู่ในสถานะสมาชิกก่อน จึงจะสามารถโพสข้อความได้